วันจันทร์ ที่ 8 กรกฎาคม 2567 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคจะนะ เป็นประธานการประชุมการวางแผนงาน เตรียมความพร้อมการดำเนินกิจกรรมแห่เทียนพรรษาและถวายผ้าอาบน้ำฝน ประจำปี 2567, กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 และกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2567 โดยมีคณะกรรมการที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมทุ่งพันตัน อาคารอำนวยการ วิทยาลัยเทคนิคจะนะ