วันพฤหัสบดี ที่ 9 พฤศจิกายน 2566 โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลจะโหนง ให้บริการตรวจสุขภาพพื้นฐาน ตรวจความดันโลหิต ให้แก่นักเรียน นักศึกษา ณ สนามฟุตซอล วิทยาลัยเทคนิคจะนะ
วันพฤหัสบดี ที่ 9 พฤศจิกายน 2566 โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลจะโหนง ให้บริการตรวจสุขภาพพื้นฐาน ตรวจความดันโลหิต ให้แก่นักเรียน นักศึกษา ณ สนามฟุตซอล วิทยาลัยเทคนิคจะนะ