วันจันทร์ ที่ 13 พฤศจิกายน 2566 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคจะนะ เป็นประธานพิธีปิด ในการแข่งขันทักษะพื้นฐาน การประกวดดนตรีไทย ระดับอาชีวศึกษาจังหวัดสงขลา ประจำปีการศึกษา 2566 ณ วิทยาลัยการอาชีพนาทวี
วันจันทร์ ที่ 13 พฤศจิกายน 2566 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคจะนะ เป็นประธานพิธีปิด ในการแข่งขันทักษะพื้นฐาน การประกวดดนตรีไทย ระดับอาชีวศึกษาจังหวัดสงขลา ประจำปีการศึกษา 2566 ณ วิทยาลัยการอาชีพนาทวี