อัตลักษณ์ : เก่ง ดี มีคุณธรรม เอกลักษณ์ : บริการวิชาชีพสู่ชุมชน
นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคจะนะ ร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น เพื่อรับธงสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพิธีมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ โรงเรียนบ้านนา อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา